คุณนุชนาถ ชำนิเชิงค้า ประธานกรรมการสหกรณ์ ผู้จัดการและกรรมการสหกรณ์ ร่วมกิจกรรมปลูกต้นทองอุไร จำนวน ๑๐๐ ต้น บริเวณด้านหน้าและด้านข้างโรงพยาบาล ตามโครงการ ๑ คน ๑ ต้น เพื่อคนลพบุรีเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถพระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๙๐ พรรษา ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๕
ในวันที่ ๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๕
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_0-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_1-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_2-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_4-683x1024.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_5-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_6-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_7-683x1024.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_8-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_9-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_10-683x1024.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_11-683x1024.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_12-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_13-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_14-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_15-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_16-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_17-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_18-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_19-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_20-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_21-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_22-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_23-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_24-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_25-683x1024.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_26-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_27-683x1024.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_28-683x1024.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_29-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_30-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_31-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_32-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_33-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_34-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_35-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_36-656x1024.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_โครงการ-๑-คน-๑-ต้น-เพื่อลพบุรีฯ_๒๒๐๕๑๘_3-1-683x1024.jpg)