สมาชิกสหกรณ์และเจ้าหน้าที่สหกรณ์ร่วมกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดห้องน้ำและบริเวณด้านหลังอาคารสิรินทร ร่วมกับ เจ้าหน้าที่ รพ.บ้านหมี่ ตอนรับประเพณี วันสงกรานต์ ประจำปี 2565
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ร่วมกิจกรรมจิตอาสา_๒๒๐๔๐๗_0-1024x681.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ร่วมกิจกรรมจิตอาสา_๒๒๐๔๐๗_1-1024x681.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ร่วมกิจกรรมจิตอาสา_๒๒๐๔๐๗_2-1024x681.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ร่วมกิจกรรมจิตอาสา_๒๒๐๔๐๗_3-1024x681.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ร่วมกิจกรรมจิตอาสา_๒๒๐๔๐๗_4-1024x681.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ร่วมกิจกรรมจิตอาสา_๒๒๐๔๐๗_5-1024x683.jpg)
![](https://coop-banmihospital.com/wp-content/uploads/2022/04/LINE_ALBUM_ร่วมกิจกรรมจิตอาสา_๒๒๐๔๐๗_6-1024x682.jpg)
สหกรณ์ออมทรัพย์ โรงพยาบาลบ้านหมี่ จำกัด
เว็บไซต์ สหกรณ์ออมทรัพย์ โรงพยาบาลบ้านหมี่ จำกัด
สมาชิกสหกรณ์และเจ้าหน้าที่สหกรณ์ร่วมกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดห้องน้ำและบริเวณด้านหลังอาคารสิรินทร ร่วมกับ เจ้าหน้าที่ รพ.บ้านหมี่ ตอนรับประเพณี วันสงกรานต์ ประจำปี 2565